| ông suất: | 25W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1850/1650lm |
| Hiệu suất sáng: | 74/66 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (292×44)mm |
| ông suất: | 25W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1850/1650lm |
| Hiệu suất sáng: | 74/66 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (292×44)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.