| Công suất: | 30 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000/4000/6500K |
| Quang thông: | 2550/2850/2850 lm |
| Hiệu suất sáng: | 85 / 95 / 95 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (280×37)mm |
| Công suất: | 30 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000/4000/6500K |
| Quang thông: | 2550/2850/2850 lm |
| Hiệu suất sáng: | 85 / 95 / 95 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (280×37)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.