| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 900/1000/1000 lm |
| Hiệu suất sáng: | 75/83/83 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (DxRxC): | (162x162x30) mm |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 900/1000/1000 lm |
| Hiệu suất sáng: | 75/83/83 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (DxRxC): | (162x162x30) mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.