| Công suất: | 40W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | (3000/4000/6500) K |
| Quang thông: | (2520/2800/2800) lm |
| Hiệu suất sáng: | (63/70/70) lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước (ØxC): | (400×70)mm |
| Công suất: | 40W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | (3000/4000/6500) K |
| Quang thông: | (2520/2800/2800) lm |
| Hiệu suất sáng: | (63/70/70) lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước (ØxC): | (400×70)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.