| Công suất: | 18W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 1450lm/1450lm/1300lm |
| Hiệu suất sáng: | 80/80/72 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (220×42.5)mm |
| Công suất: | 18W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Quang thông: | 1450lm/1450lm/1300lm |
| Hiệu suất sáng: | 80/80/72 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (220×42.5)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.