| Công suất: | 18 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1500 lm |
| Hiệu suất sáng: | 83 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (WxHxD): | (220x18x220) mm |
| Công suất: | 18 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/3000K |
| Quang thông: | 1500 lm |
| Hiệu suất sáng: | 83 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (WxHxD): | (220x18x220) mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.