| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 1080/1200/1200/lm |
| Hiệu suất sáng: | 90/100/100 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (160×36)mm |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 3000K/4000K/6500K |
| Quang thông: | 1080/1200/1200/lm |
| Hiệu suất sáng: | 90/100/100 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (160×36)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.