| Công suất: | 24 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500/3000K |
| Quang thông: | 1800 lm |
| Hiệu suất sáng: | 75 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (288×33)mm |
| Công suất: | 24 W |
| Điện áp: | 220 V/50 Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500/3000K |
| Quang thông: | 1800 lm |
| Hiệu suất sáng: | 75 lm/W |
| Chỉ số thể hiện màu (Ra): | 80 |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (288×33)mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.