| Quy cách: | 50m-100m/cuộn |
| Màu ánh sáng: | 6500K/3000K |
| Điện áp hoạt động: | 150V-250V/50Hz |
| Công suất danh định: | 7W/1m |
| Số lượng chip Led: | 60 chip/1m |
| Quang thông: | 300lm |
| Tuổi thọ: | 25.000h |
| Cấp bảo vệ: | IP65 |
| Quy cách: | 50m-100m/cuộn |
| Màu ánh sáng: | 6500K/3000K |
| Điện áp hoạt động: | 150V-250V/50Hz |
| Công suất danh định: | 7W/1m |
| Số lượng chip Led: | 60 chip/1m |
| Quang thông: | 300lm |
| Tuổi thọ: | 25.000h |
| Cấp bảo vệ: | IP65 |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.