| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 500lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Hiệu suất sáng: | 71 lm/W |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (118×40)mm |
| Đường kính lỗ khoét trần: | 110mm |
| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 500lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Hiệu suất sáng: | 71 lm/W |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (118×40)mm |
| Đường kính lỗ khoét trần: | 110mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.