| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 650lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Hiệu suất sáng: | 71 lm/W |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (138×50)mm |
| Đường kính lỗ khoét trần: | 115mm |
| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 650lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Hiệu suất sáng: | 71 lm/W |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước (ØxH): | (138×50)mm |
| Đường kính lỗ khoét trần: | 115mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.