| Công suất: | 18W |
| Điện áp: | 220/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Quang thông: | 1700 lm |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước(ØxL): | (26×1213)mm |
| Khoảng cách phát hiện: | ≤5 (m) |
| Góc phát hiện cảm biến : | 120×360 độ (lux) |
| Công suất: | 18W |
| Điện áp: | 220/50Hz |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
| Quang thông: | 1700 lm |
| Tuổi thọ: | 20.000 giờ |
| Kích thước(ØxL): | (26×1213)mm |
| Khoảng cách phát hiện: | ≤5 (m) |
| Góc phát hiện cảm biến : | 120×360 độ (lux) |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.