| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 900lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (134×31.4)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 110mm |
| Công suất: | 9W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 900lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 25.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (134×31.4)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 110mm |
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.