THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Điện áp hoạt động | 250V – 10A |
| Công suất chịu tải (W) | 2500W |
| Chiều dài dây điện (m) | 2m / 5m |
| Công tắc nguồn | Không |
| Mạch ngắt điện (breaker) | Có |
| Chất liệu vỏ nhựa | ABS chịu nhiệt |
| Số lỗ cắm | 2 lỗ cắm |
| Cổng USB | Không |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước (DxRxC) | 170 x 50 x 35mm |
| Trọng lượng (gram) | 150 gr |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.