THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Điện áp hoạt động | 250V – 13A |
| Công suất chịu tải (W) | 3200W |
| Chiều dài dây điện (m) | Không |
| Đèn báo nguồn | Có |
| Chất liệu vỏ nhựa | ABS chịu nhiệt |
| Số lỗ cắm | 3 lỗ 2 chấu – Tiêu chuẩn Châu Âu |
| Cổng USB | Không |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước (DxRxC) | 175.5 x 25.6 x 35mm |
| Trọng lượng (gram) | 100 gr |




Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.